คณะกรรมการการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา กองการศึกษา เทศบาลเมืองทุ่งสง
เมื่อวันที่ 23 มกราคม 2566 โรงเรียนเทศบาลวัดชัยชุมพล ได้ต้อนรับ คณะกรรมการการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา กองการศึกษา เทศบาลเมืองทุ่งสง นำโดย นายศุภศักดิ์ รักเล่ง ผู้อำนวยการกองการศึกษา เพื่อติดตามการดำเนินงานประกันคุณภาพภายในโรงเรียน
![](admin/images/news_63d27f5c3b210.jpg)